MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)

MKATABA WA UJENZI

Mkataba huu umesainiwa leo tarehe 2.1 mwezi 0> 202

{

KATI YA

Chuo cha Ufundi Stadi (na Huduma) cha V‘\’\PAMB A , S.L.P. ‘Cl O 4
MPAND A ambacho kinaiwakilisha Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya

™ Ufundi Stadi, S.L.P. 2849 Dar es Salaam (ambacho katika Mkataba huu atajulikana
kama “Mwajiri”) kwa upande mmoja;

NA

AWVWEN- M- \RAAT gp 10 ~IPARDA

(ambaye katika Mkataba huu atajulikana kama “Fundi”) kwa upande mwingine

KWA KUWA Mwajiri ana mpango wa kujenga Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya

ok an S 0a)

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasilimali zake za ndani kwa ushirikiano na rasilimali za
nje kwa ajili ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya _C 43 an "/ 7 ;

KWA KUWA Mwajiri amefanya majadiliano na Fundi kwa ajili ya kazi ya
~A- K uCAKA ST\ WTK FeNGd 44 WE Sf‘r\-)\\)w\

T lRUuwWEkeh Tile KR SR BEcTionN BT
NA KWA KUWA Mwajiri amempatia Fundi nakala ya Michcro pamoja na Mchanganuo

wa vifaa vya Ujenzi (Schedule of materials) vinayoonesha namna kazi itakavyofanyika;

HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:

1. GHARAMA YA UFUNDI .
Kwamba, kwa gharama ya Shilingi za Tanzania Sr s BN fOC@’;PZ, Fundi
atafanya kazi ya HAN Cy kwa masharti yaliyo katika Mkataba huu.
Katika Mkataba huu,kiasi hiki cha fedha kitajulikana kama “Gharama ya Ufundi”
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. MAZADILIXO YA GHARAMA YA UJENZI (CONTRACT SUM ADJUSTMENT)

Gharama y2 ufundi haitabadilika kwa namna yoyote ile isipokuwa itakapokuwa
imeelexszwa mojz kwa moja katika Mkataba huu kutokana na mabadiliko ya

ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri.

. NAMNA YA KUFANYA MALIPO

Mwajiri atamlipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;

(a) Malipo ya awali, 10 % ya gharama ya ufundi

(b) Kazi ikikamilika kwa asilimia 20: 15% ya Gharama ya Ufundi;

(c) Kazi ikikamilika kwa asilimia 50: 20% ya Gharama ya Ufundi;

(d) Kazi ikikantilika kwa asilimia 80:30% ya Gharama ya Ufundi;

(e) Kazi ikikamilika kwa asilimia 100: 20% ya Gharama ya Ufundi;na
(f)Baada ya kukamilika kwa“Muda wa matazamio”:5% ya Gharama ya Ufundi.

4. MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA KAZI

(a) Fundi atakabidhiwa eneo la tarehe _ 21 mwezi A’\"‘%@ﬁ 2022
autarehe nyinoine kabla au baada ya tarehe tajwa. lwapo Fundi atakabidhiwa
tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka
kumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbili
zitasaini.

(b) Fundi atakamilisha kazi ndani ya siku | (;}toka tarehe ya makabidhiano ya kazi
hiyo. Iwapo kutatokea mabadiliko ya ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri, siku ya
ukamilishaji wa ujenzi inaweza kubadilika.

(c) Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zilizo katika Mkataba huu na kutoa maelekezo
kwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo.

. WAJIBU WA FUNDI

Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: - :
LUKy KLANN RA KNnWERA VGt
(a) : na kukamilisha kazi kama inavyoonekana katika Michoro
pamoja na Mchanganuo wa Vifaa vya Ujenzi (Schedule of materials) sambamba
na maelekevo va Mwajiri;

(b) Kumpatia Mwajiri ratiba ya kazi (work programme)ndani ya siku 7 tangu tarehe
ya kusaini Mkataba huu ili kupata kibali cha Mwajiri.

»
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Jina: Jnt huh ’M%Waini:

Wadhifa: KUY A Uteo  Tarehe:

{

Mbele ya (Shahidi)

E%W Q/MMIQASaini:

/D'ina:

' * Wadhifa: Mm’ nAU  Tarehe:

T' IMESAINIWA NA FUNDI

Mbele ya
Jina: ALLEN 04 THS  Saini:
Wadhifa: Fun)/ . Tarehe:
Mbele ya (Shahidi)

-

Jina: Hogen ANSARO Saini:
Wadhifa: FUND | Tarehe:
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IMESAINIV/A NA KUWEKWA MHURI, KWA NIABA YA MAMLAKA YA ELIMU NA
MAFUN %JAD%FUNDI STADI, MA CHUO CHA UFUNDI STADI (NA HUDUMA) CHA
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